ขายบ้านเดี่ยวพร้อมที่ดิน 200 ตร.ว. ซอยรามคำแหง 21 แยก 11 สไตล์บ้านสวน ทำเลทอง ใกล้ทางด่วน 200 ตร.วา 2 ชั้น 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ฿41,000,000 |
ขายบ้าน พร้อมที่ดิน 1 ไร่ ตรงข้ามสวนลุมพินี ทำเลดีมาก ใจกลางเมือง เงียบสงบ มีความเป็นส่วนตัว 400 ตร.วา 3 ชั้น 10 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ฿780,000,000 | 1,950,000 บ./ ตร.วา สวนลุมพินี
บ้านทำเลดี ใจกลางสุขุมวิท เดินทางสะดวก อาคารพาณิชย์ 2 คูหา 3.5ชั้น 50 ตร.วา ราคาดี อย่าปล่อยหลุดมือ 50 ตร.วา 4 ชั้น 6 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ฿43,900,000 | 878,000 บ./ ตร.วา ซอยพร้อมศรี, บ้านสุขุมวิท, สุขุมวิท39
FHHS0009 ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 79 ตรว หมู่บ้านเทอเรสฮิลส์ ศรีราชา (ไร่กล้วย) เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ได้เลย 79 ตร.วา 2 ชั้น 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ฿4,500,000 | 56,962 บ./ ตร.วา ศรีราชา, เทอเรสฮิลส์
FHBS0019 ขายบ้านพร้อมที่ดินและอาคารสามชั้น เนื้อที่ 1-0-8 ไร่ ซอยทุ่งเศรษฐีรามคำแหง 2 408 ตร.วา 3 ชั้น ฿69,000,000 | 169,118 บ./ ตร.วา รามคำแหง2
ขายคอนโด แชมเบอร์ส (CHAMBERS) รามอินทรา ห้องพร้อมอยู่เฟอร์ครบ วิวสระว่ายน้ำ ห้องใหญ่สภาพดีมากกก🔥🔥ห้องนี้ถูกสุดในโครงการ 🔥🔥 92ตร.ม ชั้น 3 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ฿5,890,000 | 64,022 ฿ / ตร.ม คันนายาว, รามอินทรา
ห้องหลุดมา Duplex คอนโด Knightbridge Tiwanon ไนท์บริดจ์ ติวานนท์ ชั้น14 ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ห้องใหญ่ราคาดีที่สุด 45ตร.ม ชั้น 14 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿2,900,000 | 64,444 ฿ / ตร.ม
FHCS0005 ขายคอนโด KNIGHTSBRIDGE PHAHOLYOTHIN INTERCHANGE ห้อง Duplex ชั้น 14 ตกแต่งครบ ห้องพร้อมอยู่ 65ตร.ม ชั้น 14 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿5,500,000 | 84,615 ฿ / ตร.ม
FHCS0004 ขายคอนโด The Room สาทร เซนต์หลุยส์ ชั้นสูงราคาถูก เดินทางสะดวก ใกล้ BTS เซ็นตหลุยส์ 34.9ตร.ม ชั้น 21 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿4,300,000 | 123,209 ฿ / ตร.ม bts เซ็นต์หลุยส์, the room, ขายคอนโด, สาทร, เซ็นต์หลุยส์
ขายคอนโด Sky Walk Residence (สกายวอล์ค เรสซิเดนซ์) 53.91 ตร.ม. ห้องใหญ่ วิวสวย ใกล้ BTS พระโขนง ถูกที่สุดในโครงการ 53.91ตร.ม ชั้น 16 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿5,500,000 | 103774 ฿ / ตร.ม คอนโดติดBTS, คอนโดติดรถไฟฟ้า, คอนโดสุขุมวิท, คอนโดใกล้รถไฟฟ้า
FHCS007 ขายคอนโด Ideo Mobi บางซื่อ 32.44ตร.ม ชั้น 17 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿3,500,000 | 107,891 ฿ / ตร.ม Ideo mobi, บางซื่อ, สถานีกลางบางซื่อ, ไอดีโอ โมบิ
FHCS010 ขายคอนโดบ้านปลายหาด พัทยา 54.53ตร.ม ชั้น 26 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿5,190,000 | 95,177 ฿ / ตร.ม คอนโดริมทะเล, ชลบุรี, บางละมุง, พัทยา, แสนสิริ
ขายคอนโด CONDO U Vipha – Ladprao 2นอน 1น้ำ ห้องมุม ใกล้ BTS หมอชิต 50.42ตร.ม ชั้น 4 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿3,990,000 | 79,800 ฿ / ตร.ม ขายคอนโด, ลาดพร้าว, วิภาวดีรังสิต
FHLS0038 ขายที่ดิน แปลงสวย 25-3-61.7 ไร่ ระยอง นิคมพัฒนา มะขามคู่ ติดถนนหน้าหลัง ราคาดี 25-3-61.7 ไร่ ฿116,569,125 | 11,251 บ./ ตร.วา นิคมพัฒนา, มะขามคู่, ระยอง
FHLS0039 ขายที่ดินแปลงสวย พร้อมโชว์รูมและสิ่งปลูกสร้าง ชลบุรี บ้านบึง ที่ดินติดถนน 20-1-15 ไร่ ฿270,000,000 | 33,272 บ./ ตร.วา ชลบุรี, บ้านบึง
FHLS0037 ขายที่ดิน แปลงสวย 22-3-67.1 ไร่ ระยอง นิคมพัฒนา พนานิคม ราคาดี 22-3-67.1 ไร่ ฿57,293,750 | 6,250 บ./ ตร.วา นิคมพัฒนา, พนานิคม, ระยอง
FHLS0036ขายด่วนที่ดินแปลงใหญ่ 104 ไร่ ใกล้โรงเรียน สนามกอลฟ์ ราคาพิเศษ ที่ดินติดถนน ซอยเลียบคลองสิบสาม เหมาะกับการลงทุน ธุรกิจส่วนตัว สนามกอลฟ์ 104-3-18 ไร่ ฿209,590,000 | 5,000 บ./ ตร.วา ซอยเลียบคลองสิบสาม
ขายที่ดิน ถมแล้ว สวย แปลงใหญ่ 26 ไร่ ติดถนนพระยาสุเรนทร์ รามอินทรา 109 คลองสามวา กทม. 26-0-83 ไร่ ไร่ ฿628,980,000 | 60,000 บ./ ตร.วา พระยาสุเรนทร์, รามอินทรา 109
ขายที่ดินเปล่า ทำเลดี 6ไร่ 78 ตร.วา ซอยวัดพระเงิน บางม่วง นนทบุรี 2,478 ตร.ว ฿32,000,000 | 12,914 บ./ ตร.วา
ขายที่ดิน 8-2-80.1ไร่ ติดถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 แขวงประเวศ เขตประเวศ กทม. 3,482.4 ตร.ว ฿278,408,000 | 80,000 บ./ ตร.วา เฉลิมพระเกียรติ ร.9
ขายที่ดิน 742.9 ตารางวา ใกล้ถนนไฮเวย์ 3507 ติดแม่น้ำท่าจีน บ้านกร่าง ศรีประจันต์ สุพรรณบุรี 742.9 ตร.ว ฿5,571,750 | 7,509 บ./ ตร.วา ขายทีดิน, บ้านกร่าง, ศรีประจันต์, สุพรรณบุรี